Matsayin aikin injiniya mai wuyan dutse
1. Iri-iri, ƙayyadaddun ƙayyadaddun, launi da aikin faranti da aka yi amfani da su don dutsen dutse ya kamata ya dace da bukatun ƙira.
2. Ya kamata a haɗa Layer Layer da Layer na gaba da tabbaci ba tare da rami ba.
3. Yawan, ƙayyadaddun bayanai, matsayi, hanyar haɗin kai da kuma maganin lalata na sassan da aka haɗa da kuma haɗa sassan aikin shigarwa na veneer dole ne su hadu da bukatun ƙira.
4. Ya kamata saman saman dutse ya zama mai tsabta, santsi, kuma ba tare da alamun lalacewa ba, kuma ya kamata ya kasance yana da siffofi masu tsabta, daidaitattun launi, haɗin kai, madaidaiciya madaidaiciya, madaidaiciyar inlays, kuma babu fasa, sasanninta, ko corrugations a kan faranti.
5. Babban bayanan kulawa:
Tsawon saman: 2mm
Tsayi madaidaiciya: 2mm
Tsayin kabu: 0.5mm
Bakin layin siket ɗin madaidaiciya: 2mm
Faɗin faranti: 1mm
Dutsen External Corner Patchwork
1. Kusurwar waje na kayan dutse yana ɗaukar kusurwar haɗin gwiwa na 45 °.Bayan kammala shimfidar wuri, ana iya cika haɗin gwiwa, za a iya goge sasanninta, da gogewa.
2. The dutse skirting line aka yi da m gama tabbatacce kusurwa skirting line, da bayyane surface ne goge.
3. An haramta shi sosai don amfani da kusurwoyi 45° don tsakuwar kwanon wanka.Ana danna lebur a kan saman tsaye.Duwatsun da ke saman tebur na iya yin iyo daga dutsen siket ɗin wanka sau biyu fiye da kayan dutse.
Matsayin Ƙasa na Cikin Gida
1. Ƙasar cikin gida tana buƙatar zana taswirar ma'aunin haɓakawa, gami da haɓakar tsari, kauri na haɗin haɗin gwiwa da Layer na abu, haɓakar saman da aka gama, da kuma jagorar gano gangara.
2. Gidan falon yana da 10mm sama da falon kicin.
3. Gidan zauren yana da 20mm sama da bene na gidan wanka.
4. Ƙasar falo ya kamata ya zama 5 ~ 8mm sama da bene na zauren shiga.
5. Matsayin ƙasa na corridor, falo da ɗakin kwana yana da uniform.
Matakan Taka
1. Matakan matakala suna da murabba'i da daidaito, layin suna madaidaiciya, sasanninta sun cika, tsayin daka daidai ne, saman yana da ƙarfi, lebur da lalacewa, kuma launi daidai ne.
2. Matakan siminti na turmi suna da madaidaiciyar layi, cikakkun sasanninta da tsayi iri ɗaya.
3. Dutsen dutse yana tako, sasanninta suna gogewa da gogewa, babu bambancin launi, tsayin tsayi, da faɗin farfajiyar uniform.
4. Ƙungiyoyin tubalin matakan da aka yi a saman fale-falen bene suna daidaitawa, kuma shinge yana da ƙarfi.
5. Ya kamata a sanya baffle ko layin ruwa a gefen matakan don hana gurɓata a gefen matakala.
6. Fuskar layi na siket na matakala yana da santsi, kauri na babban bango yana da daidaituwa, layin suna da kyau, kuma babu bambancin launi.
7. Za a iya shimfiɗa layin sutura a cikin yanki ɗaya, kuma suturar suna da santsi.
8. Layin skirting na iya zama daidai da matakai, kuma an shirya tsani.
Rata Tsakanin Layin Skirting da Ground
1. Yi amfani da layin siket tare da tsiri mai hana ƙura na roba don magance tazarar da ke tsakanin layin siket da bene na katako da hana tara ƙura a cikin amfanin yau da kullun.
2. Ana ba da shawarar yin amfani da katako mai mannewa don katako.Lokacin da ake amfani da ƙusoshi don gyarawa, allon bango yana buƙatar ajiye tsagi da ƙusoshi a cikin tsagi.
3. Yana rungumi PVC surface skirting line, da kuma surface ana kiyaye ta da PU fim.
Lokacin aikawa: Nuwamba-21-2022